

SHULE YA SEKONDARI ROHILA (S. 4866)



Bandika picha
ya
"Passport size"

Mob.

0769212296
0755747594
0755306466

S.L.P 1103,
MBEYA.

Gharama ya fomu ni Tshs. 10,000/=

Namba ya FOMU:

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MASOMO YA PRE-FORM ONE, 2018

A: MAELEZO YA MWOMBAJI (JAZA KWA HERUFI KUBWA au weka alama ya "V" panapostahili).

i JINA LA MWANAFUNZI (Kama lilivyoandikwa kwenye cheti cha kuzaliwa)

JINA LA KWANZA JINA LA KATI

JINA LA UKOO JINSIA (ME) (KE)

ii TAREHE YA KUZALIWA WILAYA MKOA

iii DINI/DHEHEBU.....

JINA KAMILI LA BABA	KAZI YA BABA	NAMBA YA SIMU
JINA KAMILI LA MAMA	KAZI YA MAMA	NAMBA YA SIMU
JINA KAMILI LA NDUGU WA KARIBU	KAZI YA NDUGU WA KARIBU	NAMBA YA SIMU

B. JINA LA SHULE YA MSINGI ALIKOHITIMU MWANAFUNZI

SHULE WILAYA MKOA.....MWAKA

C. UTHIBITISHO: Nathibitisha kwamba taarifa zilizotajwa kwenye fomu hii ni sahihi

Jina la mwanafunzi Sahihi tarehe

Jina la Mzazi/Mlezi Sahihi tarehe

Fomu hii itatumika kama risiti ya malipo shs. 10,000/= za kulipia fomu hii hadi tarehe ya mtihani.

D. ADA

- 1. Kwa wanafunzi wa Hostel** ni shs. 250,000/= ambapo mwanafunzi atapata huduma ya kifungua kinywa, mlo wa mchana na jioni pamoja na malazi (unaweza kulipa kupitia Akaunti ya shule **0150422076700 CRDB Bank**).
- 2. Kwa mwanafunzi wa kutwa** ni shs. 30,000/= (hakuna huduma ya chakula).

E. MAHITAJI YA MWANAFUNZI

Mwanafunzi alipotaji akiwa amevaa suruali kwa wavulana na sketi ndefu zisizobana kwa wasichana na suruali/sketi nyingine tatu ndefu zisizobana za ziada kwa ajili ya kuvaa akiwa shuleni.

- (i) Vyombo vya huduma ya chakula k.m. Sahani, Bakuli, kijiko, kikombe cha uji na kupigia mswaki.
- (ii) Vifaa vya kuogea k.m. Ndoo ndogo, Taalo, Sabuni za kufulia, Sabuni za kuogea n.k.
- (iii) Godoro la ft 6 kwa “2¹/₂”.
- (iv) Blanketi 1 (shuka mbili za rangi ya Pink 1pc, light Blue 1pc au rangi yoyote) na chandarua.
- (v) Soksi nyeupe zenye urefu wa kati, jozi 3 na Toileti paper 3pc.
- (vi) Vifaa vya darasani k.m. kamusi ndogo ya kiingereza, madaftari aina ya 2 QUIRE KAUNTA (9PCS) Mkebe, Rula, kalamu ya risasi na file box 1.

F. MAELEZO KUHUSU KUJIUNGA NA KIDATO CHA 1, 2018

Shule ya Rohila ina kidato cha kwanza mpaka cha nne, inamilikiwa na **Dr. Asheri M. Mwidege**.

Shule ya Rohila Sekondari ni ya mchanganyiko, wasichana na wavulana na ni ya kutwa na bwani. Iko katika wilaya ya Mbeya Vijijini kata ya **Usongwé/Utengule**, kijiji cha **Iwala**, Magharibi mwa shule ya sekondari ya **St. Mary's Seminary, umbali wa Km 6 toka mji mdogo wa Mbalizi, Njia panda ya kwenda Chunya**. Masomo yanayofundishwa ni haya yafuatayo:- Civics, Kiswahili, English, Geography, History, Basic Mathematics, Biology, Physics, Chemistry, Dini na Michezo. Kila mwaka tunapokea wanafunzi 100 kwa mikondo miwili.

MTIHANI wa kujiunga na KIDATO CHA 1, 2019, utafanyika tarehe **14/09/2018** na **07/12/2018** saa tatu asubuhi shuleni.

Mtihani wa kuingia kidato cha 1, 2018 utakuwa katika masomo mawili. **HISABATI NA KIINGEREZA**. Mtihani wa Hisabati utatungwa katika lugha ya Kiswahili na Kiingereza kama mtahiniwa atakavyopendekeza lugha ya mtihani katika fomu ya maombi. Mtihani ni ule ule isipokuwa lugha tu ni tofauti. Ni marufuku kabisa kuingia na simu ya mkononi.

Matokeo ya mtihani wa kuingia kidato cha 1, 2019 yatatangazwa. Kwa atakayechaguliwa atapewa **JOINING INSTRUCTION** siku hiyo hiyo ya mtihani. Mwanafunzi yeyote atakayechaguliwa kujiunga na shule hii asome na kuelewa sheria za shule zilizopo kwenye **JOINING INSTRUCTION**.

ADA, mwanafunzi wa Kutwa ni shs. 600,000/= atalipa kwa awamu mbili na mwanafunzi wa Hosteli ni shs. 1,500,000/= atalipa kwa awamu nne.

Karibu na Mafaniko mema.



SANGA, O.J
MKUU WA SHULE

THE HEADMASTER
ROHILA SECONDARY SCH
P. O. BOX 110
MBEYA