

SHULE YA SEKONDARI ROHILA (S. 4866)



Bandika picha
ya
"Passport size"

Mob.

0769212296

0755747594

0755306466

S.L.P 1103,

MBEYA.

Gharama ya fomu ni Tshs. 10,000/=

Namba ya FOMU:

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA 1, 2019

A: MAELEZO YA MWOMBAJI (JAZA KWA HERUFI KUBWA au weka alama ya "V" panapostahili)

- i **JINA LA MWANAFUNZI** (Kama lilivyoandikwa kwenye cheti cha kuzaliwa)
JINA LA KWANZA JINA LA KATI
JINA LA UKOO JINSIA (ME) (KE)
- ii **MWANAFUNZI ATAFANYA MTHANI TAREHE** KWA LUGHA YA
(KIINGEREZA) AU (KISWAHILI)
- iii **TAREHE YA KUZALIWA** WILAYA MKOA
- iv **DINI/DHEHEBU**

JINA KAMILI LA BABA	KAZI YA BABA	NAMBA YA SIMU
JINA KAMILI LA MAMA	KAZI YA MAMA	NAMBA YA SIMU
JINA KAMILI LA NDUGU WA KARIBU	KAZI YA NDUGU WA KARIBU	NAMBA YA SIMU

B. JINA LA SHULE YA MSINGI ALIKOHITIMU MWANAFUNZI

SHULE WILAYA MKOA.....MWAKA

C. UTHIBITISHO: Nathibitisha kwamba taarifa zilizotajwa kwenye fomu hii ni sahihi

Jina la mwanafunzi Sahihi tarehe

Jina la Mzazi/Mlezi Sahihi tarehe

D. MUHIMU SANA

- a) Kila mwombaji lazima ajaze fomu ya maombi na abandike picha za pasipoti za hivi karibuni.
b) Mwombaji anatakiwa kuambtanisha kivuli cha cheti cha kuzaliwa au cheti cha ubatizo.
c) Fomu hii aje nayo siku ya kufanya mthani kama kitambulisho chake siku hiyo.
NB: Bila kitambulisho hicho hatafanya mthani.
d) Mthani utafanyika tarehe 16/11/2018 na tarehe 07/12/2018 saa 3:00 asubuhi katika kituo utakacho pangiwa (UYOLE au MBALIZI) wakati wa kuchukua fomu kutegemeana na jiografia ya eneo unakotoka. Mthaniwa achague tarehe moja tu ya kufanya mthani na aisajili fomu na pia ahakikishe amesajiliwa katika kituo chake cha kufanya mthani.
e) Fomu hii itatumika kama risiti ya malipo shs. 10,000/= za kulipia fomu hii hadi tarehe ya mthani.

SHULE YA SEKONDARI ROHILA (S. 4866)



Mob.

0769212296

0755747594

0755306466

S.L.P 1103,

MBEYA.

MAELEZO KUHUSU KUJIUNGA NA KIDATO CHA 1, 2019

Shule ya Rohila ina kidato cha kwanza mpaka cha nne, inamilikiwa na **Dr. Asheri M. Mwidege**.

Shule ya Rohila Sekondari ni ya mchanganyiko, wasichana na wavulana na ni ya kutwa na bwani. Iko katika wilaya ya Mbeya Vijijini kata ya **Usongwe/Utengule**, kijiji cha **Iwala**, Magharibi mwa shule ya sekondari ya **St. Mary's Seminary, umbali wa Km 6 toka mji mdogo wa Mbalizi, Njia panda ya kwenda Chunya**. Masomo yanayofundishwa ni haya yafuatayo:- Civics, Kiswahili, English, Geography, History, Basic Mathematics, Biology, Physics, Chemistry, Dini na Michezo. Kila mwaka tunapokea wanafunzi 100 kwa mikondo miwili.

MTIHANI wa kujiunga na KIDATO CHA 1, 2019, utafanyika tarehe 16/11/2018 na 07/12/2018 saa tatu asubuhi katika vituo utakavyopangiwa siku ya kuchukua fomu ya maombi. Kila mtahiniwa sharti awe amemaliza darasa la saba mwaka huu. Kwa kujiandikisha kufanya mtihani utalipa Tshs 10,000/= kwa waliowahi na Tshs 15,000/= watakaolipia baada ya muda mitihani kupita.

FOMU zinapatikana shuleni na zinatolewa katika ofisi ya Mkuu wa shule na katika Stationary tajwa .

Siku ya mtihani, kila mtahiniwa aje na fomu hii iliyobandikwa picha. Fomu iwe ORIGINAL, photocopy haitakubalika. Bila picha hutaruhusiwa kufanya mtihani. Kila mmoja atajitegemea kwa malazi na chakula.

Mtihani wa kuingia kidato cha 1, 2019 utakuwa katika masomo mawili. **HISABATI NA KIINGEREZA**. Mtihani wa Hisabati utatungwa katika lugha ya Kiswahili na Kiingereza kama mtahiniwa atakavyopendekeza lugha ya mtihani katika fomu ya maombi. Mtihani ni ule ule isipokuwa lugha tu ni tofauti. Ni marufuku kabisa kuingia na simu ya mkononi.

Matokeo ya mtihani wa kuingia kidato cha 1, 2019 yatatangazwa kwenye kituo husika. Kwa atakayechaguliwa atapewa **JOINING INSTRUCTION** siku hiyo hiyo ya mtihani. Mwanafunzi yeyote atakayechaguliwa kujiunga na shule hii asome na kuelewa sheria za shule zilizopo kwenye **JOINING INSTRUCTION**.

ADA, mwanafunzi wa Kutwa ni shs. 600,000/= atalipa kwa awamu mbili na mwanafunzi wa hosteli ni shs. 1,500,000/= atalipa kwa awamu nne.

Karibu na Mafaniko mema.

SANGA, O.J
MKUU WA SHULE

THE HEADMASTER
ROHILA SECONDARY SCHOOL
P. O. BOX 110
MBEYA